Bés yi ñuy noppal ci Woqooyi Galbeed Somalia 2042

Ci suuf bi nga fiy gis bés yi ñu fay noppal ci 2042 ci Woqooyi Galbeed Somalia. Lii mooy bés yi gouverma bi xamal ne dañu fay noppal, te entrepris yi ak biro yi man nañu tëj.

Somalia flag
Somalia

Am na 8 bés yu ñuy noppal ci Somalia (woqooyi-galbeed) ci 2042. Am na tamit bés yu banq yi di noppal ak yeneen bés yu ñu man a tann ci réew mi. Seetil kalañdiye yi ci yeneen réew wala diine yi ngir xam bés yi am solo ci ñoom.

TarikTur bés bi
2042-03-04Birthday of Muhammad (Mawlid)
2042-05-01Labour Day
2042-05-18Restoration of Somaliland Sovereignty
2042-06-26Independence of British Somaliland
2042-07-15Laylat al-Mi'raj
2042-09-15End of Ramadan (Eid al-Fitr)
2042-11-23Feast of the Sacrifice (Eid al-Adha)
2042-12-14Islamic New Year

Looking for other states

Réew yi wër Somalia

At yi weesu

202420232022202120202019

Warbixin Xog Khaldan

Haddii aad aaminsan tahay in xogta qaar ay khaldan tahay, fadlan ka warbixin hoosta.

Ma daneynaysaa inaad ka warbixiso xog khaldan?