Bés yi ñuy noppal ci Senegal 2021

Ci suuf bi nga fiy gis bés yi ñu fay noppal ci 2021 ci Senegal. Lii mooy bés yi gouverma bi xamal ne dañu fay noppal, te entrepris yi ak biro yi man nañu tëj.

Senegal flag
Senegal

Am na 14 bés yu ñuy noppal ci Senegal ci 2021. Am na tamit bés yu banq yi di noppal ak yeneen bés yu ñu man a tann ci réew mi. Seetil kalañdiye yi ci yeneen réew wala diine yi ngir xam bés yi am solo ci ñoom.

TarikTur bés bi
2021-01-01Nouvel An
2021-04-04Fête nationale
2021-04-05Lundi de Pâques
2021-05-01Fête du travail
2021-05-13Fête de fin du Ramadan
2021-05-13Ascension
2021-05-24Lundi de Pentecôte
2021-07-20Fête du mouton
2021-08-15Assomption
2021-08-18Day of Ashura
2021-09-25Magal de Touba
2021-10-18Mawlid
2021-11-01Toussaint
2021-12-25Noël

Tëral sa bés yu ñuy noppal at yi di ñëw

202420252026202720282029

At yi weesu

202420232022202120202019